หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ ......
ระหว่าง วันที่ 29-31 เดือน มกราคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   28 ม.ค. 2559   29 ม.ค. 2559   30 ม.ค. 2559   31 ม.ค. 2559   1 ก.พ. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 31 ม.ค. 2559

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
3 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
4 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 13.00 -16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 747 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง 108 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
2 748 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมดอกแก้ว 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
3 749 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
4 750 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม สพป.เขต 2 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
5 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ลานกีฬาชมพู ฟ้า ห้อง ลานกีฬาชมพู ฟ้า 31 ม.ค. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 2 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 1 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือวชิราวุธ จังหวัดชลบุรี หอประชุมเทพศิรินทร์ 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.30-12.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือวชิราวุธ จังหวัดชลบุรี 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 2 - 2
13.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมพลศึกษา 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมพลศึกษา 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
4 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 2 (ห้องสู่โลกกว้าง) 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่่ 2 (เด็กเล็ก 1) 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
3 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 31 ม.ค. 2559 13.30-14.30
4 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 31 ม.ค. 2559 09.00-10.00
5 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 31 ม.ค. 2559 15.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 31 ม.ค. 2559 13.00-16.00
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 31 ม.ค. 2559 13.00-16.00
4 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องทักษะชีวิต) 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]