หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ ......
ระหว่าง วันที่ 29-31 เดือน มกราคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   28 ม.ค. 2559   29 ม.ค. 2559   30 ม.ค. 2559   31 ม.ค. 2559   1 ก.พ. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 30 ม.ค. 2559

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 30 ม.ค. 2559 09.00-17.00 น

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
4 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง 108 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
2 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมดอกแก้ว 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
3 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
4 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม สพป.เขต 2 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
5 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง หอประชุมร้อยปี สมเด็จย่า 30 ม.ค. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 2 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 1 30 ม.ค. 2559 16.00-19.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 3 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารกาญจนาภิเษก (ฝั่ง ม.ต้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดกาญจนาภิเษก 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบางบัวทอง จ.นนทบุรี อาคารกฐินกุยกานนท์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 30 ม.ค. 2559 09.00-11.00
2 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1204 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
3 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1309 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
4 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1307 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
5 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบางบัวทอง จ.นนทบุรี อาคารกฐินกุยกานนท์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 30 ม.ค. 2559 09.00-13.00
6 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด จ.นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2208 30 ม.ค. 2559 09.00-13.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมวิชาการ 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมวิชาการ 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
3 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
4 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารวชิรา ตึก 6 ชั้น 1 ห้อง ห้งอศูนย์ภาษาฝรั่งเศส (614) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องบกพร่องทางการได้ยิน) 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่่ 2 (เด็กเล็ก 1) 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 1 (ห้องพร้อมเรียนรู้) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
3 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณบุรีปัญญานุกูล เวทีกลางสนามฟุตบอล 30 ม.ค. 2559 13.00-14.30
4 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 2 (ห้องสู่โลกกว้าง) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 1 (ห้องพร้อมเรียนรู้) 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00
6 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 30 ม.ค. 2559 12.00-13.00
7 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 30 ม.ค. 2559 18.00-19.00
8 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 30 ม.ค. 2559 13.30-14.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00
3 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องทักษะชีวิต) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
4 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]