หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ ......
ระหว่าง วันที่ 29-31 เดือน มกราคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   28 ม.ค. 2559   29 ม.ค. 2559   30 ม.ค. 2559   31 ม.ค. 2559   1 ก.พ. 2559   ]

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช อาคารรณนภากาศ 28 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30-16.30
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช อาคารรณนภากาศ 28 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30-16.30
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช อาคารรณนภากาศ 28 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30-16.30
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช อาคารรณนภากาศ 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30-16.30
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช อาคารรณนภากาศ 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 29 ม.ค. 2559 09.00-17.00 น.
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 30 ม.ค. 2559 09.00-17.00 น
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี หอประชุมสมภาพ คมสัน (อาคาร ม.ต้น) ชั้น 4 29 ม.ค. 2559 10.00 - 11.15
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี หอประชุมสมภาพ คมสัน (อาคาร ม.ต้น) ชั้น 4 29 ม.ค. 2559 11.15 - 12.30
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี หอประชุมสมภาพ คมสัน (อาคาร ม.ต้น) ชั้น 4 29 ม.ค. 2559 13.00 - 14.15

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 29 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 29 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 29 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 13.00 -16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 31 ม.ค. 2559 13.00 -16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 305 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 305 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 317 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 317 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องขับขานประสานเสียง 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องขับขานประสานเสียง 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 416 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 416 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 402 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 402 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 405 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 405 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 407 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 4 ห้อง 407 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 320 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 320 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 2 ห้อง 206 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 2 ห้อง 206 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง 108 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
22 747 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง 108 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมดอกแก้ว 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
24 748 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมดอกแก้ว 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
26 749 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม สพป.เขต 2 30 ม.ค. 2559 08.00-16.00
28 750 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม สพป.เขต 2 31 ม.ค. 2559 08.00-16.00
29 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ลานกีฬาชมพู ฟ้า ห้อง ลานกีฬาชมพู ฟ้า 31 ม.ค. 2559 09.00
30 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง หอประชุมร้อยปี สมเด็จย่า 29 ม.ค. 2559 09.00
31 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง หอประชุมร้อยปี สมเด็จย่า 30 ม.ค. 2559 09.00
32 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องโสต 29 ม.ค. 2559 13.00
33 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องโสต 29 ม.ค. 2559 13.00
34 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องโสต 29 ม.ค. 2559 09.00
35 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องโสต 29 ม.ค. 2559 09.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง มินิเธียร์เตอร์ 29 ม.ค. 2559 09.00
37 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 6 ห้อง จริยธรรม 29 ม.ค. 2559 13.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง มินิเธียร์เตอร์ 29 ม.ค. 2559 09.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 6 ห้อง จริยธรรม 29 ม.ค. 2559 13.00
40 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง มินิเธียร์เตอร์ 29 ม.ค. 2559 13.00
41 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 3 ห้อง มินิเธียร์เตอร์ 29 ม.ค. 2559 13.00
42 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 6 ห้อง จริยธรรม 29 ม.ค. 2559 09.00
43 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมปัญญาหิตานนท์ 29 ม.ค. 2559 13.00
44 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 6 ห้อง จริยธรรม 29 ม.ค. 2559 09.00
45 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมปัญญาหิตานนท์ 29 ม.ค. 2559 13.00
46 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมปัญญาหิตานนท์ 29 ม.ค. 2559 09.00
47 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง หอประชุมคีตศิลป์ 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
48 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารแบบพิเศษ 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมปัญญาหิตานนท์ 29 ม.ค. 2559 09.00
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา ชั้น 3 ห้อง หอประชุมคีตศิลป์ 29 ม.ค. 2559 08.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 1 29 ม.ค. 2559 14.00-17.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 1 29 ม.ค. 2559 10.00-13.00
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 2 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 2 29 ม.ค. 2559 14.00-17.00
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 1 30 ม.ค. 2559 16.00-19.00
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 2 29 ม.ค. 2559 10.00-13.00
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 3 29 ม.ค. 2559 10.00-13.00
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 3 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 2 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูนย์กีฬาณรงค์ ตามรักษา ชั้น 1 ห้อง เวทีที่ 1 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือวชิราวุธ จังหวัดชลบุรี หอประชุมเทพศิรินทร์ 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.30-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือวชิราวุธ จังหวัดชลบุรี 1 ก.พ. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือวชิราวุธ จังหวัดชลบุรี 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 2 - 2
13.00-16.30
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารกาญจนาภิเษก (ฝั่ง ม.ต้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดกาญจนาภิเษก 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 15.00
5 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารกาญจนาภิเษก (ฝั่ง ม.ต้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดกาญจนาภิเษก 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด จ.นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2205 29 ม.ค. 2559 09.00-13.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบางบัวทอง จ.นนทบุรี อาคารกฐินกุยกานนท์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 30 ม.ค. 2559 09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินทราลัย ชั้น 2 29 ม.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1204 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม จ.นนทบุรี อุทยานแห่งการเรียนรู้ ICT ชั้น 1 ห้อง ICT 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1309 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1307 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 2 ห้อง 2207 และ 2209 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 12.00
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2207 และ 2209 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 12.00
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบางบัวทอง จ.นนทบุรี อาคารกฐินกุยกานนท์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 30 ม.ค. 2559 09.00-13.00
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด จ.นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2208 30 ม.ค. 2559 09.00-13.00
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนปากเกร็ด จ.นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2205 29 ม.ค. 2559 09.00-13.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ศูนย์การค้าส่งเดอะฮับ จังหวัดปทุมธานี ชั้น 3 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12

31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
08.30 - 18.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมพลศึกษา 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมพลศึกษา 31 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมวิชาการ 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมวิชาการ 30 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมวิชาการ 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 เป็นต้นไป
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมพลศึกษา 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-11.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมวิชาการ 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บวรนิเวศ ศาลายา โดมพลศึกษา 29 ม.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-11.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม ศุนย์กิจกรรมพระราชวิริยาลังการ 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารวชิรา ตึก 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์ภาษาฝรั่งเศส(614) 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคารวชิรา ตึก 6 ชั้น 1 ห้อง ห้งอศูนย์ภาษาฝรั่งเศส (614) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องบกพร่องทางการได้ยิน) 30 ม.ค. 2559 09.00-15.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องบกพร่องทางการได้ยิน) 29 ม.ค. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่ 2 (ห้องเตรียมความพร้อม 2) 29 ม.ค. 2559 14.00-16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่ 2 (ห้องเตรียมความพร้อม 2) 29 ม.ค. 2559 11.30-13.30
3 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่ 2 (ห้องเตรียมความพร้อม 2) 29 ม.ค. 2559 09.00-11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่่ 2 (เด็กเล็ก 1) 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
2 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 2 (ห้องสู่โลกกว้าง) 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่่ 2 (เด็กเล็ก 1) 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00
4 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 1 (ห้องพร้อมเรียนรู้) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 2 (ห้องสู่โลกกว้าง) 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณบุรีปัญญานุกูล เวทีกลางสนามฟุตบอล 30 ม.ค. 2559 13.00-14.30
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่่ 2 (เด็กเล็ก 1) 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหน้า ห้องที่่ 2 (เด็กเล็ก 1) 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 2 (ห้องสู่โลกกว้าง) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 1 (ห้องพร้อมเรียนรู้) 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ปีกซ้าย ด้านหลัง ห้องที่ 1 (ห้องพร้อมเรียนรู้) 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 29 ม.ค. 2559 09.00-10.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 29 ม.ค. 2559 15.00-16.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 30 ม.ค. 2559 12.00-13.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 30 ม.ค. 2559 18.00-19.00
16 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 31 ม.ค. 2559 13.30-14.30
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 29 ม.ค. 2559 10.30-11.30
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 29 ม.ค. 2559 16.30-17.30
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 30 ม.ค. 2559 13.30-14.30
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 31 ม.ค. 2559 09.00-10.00
21 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 31 ม.ค. 2559 15.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 31 ม.ค. 2559 13.00-16.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 31 ม.ค. 2559 13.00-16.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 2 ห้อง ใต้อาคารหอนอน 38 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 29 ม.ค. 2559 13.00-16.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องทักษะชีวิต) 29 ม.ค. 2559 09.00-12.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องทักษะชีวิต) 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ปีกขวา ด้านหลัง ห้องโถงกลาง (ห้องทักษะชีวิต) 31 ม.ค. 2559 09.00-12.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 30 ม.ค. 2559 09.00-12.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๕ จ.สุพรรณบุรี ลานจอดรถ 30 ม.ค. 2559 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]